Nam, nam, nam. Mpenzi msikilizaji popote ulipo, nataka ni kukaribishe katika kipindi hiki cha mahubiri ambayo inaletwa kwenyu moja kwa moja kupitia Global Radio Outreach. Anayewaletea neno hili ni kasisi George Atanga. Nataka nimshukuru mkurugenzi mkuu wa Global Radio Outreach bwana Michael Bond. Mungu akubariki sana mtumishi wa Mungu kwa maono makubwa ambayo Mungu amekupa. Asante sana pia kwa watendakazi wote wa Global Radio Outreach. Popote mulipo, Mungu wa amani aweze kuwabariki. Nakusihi unayenisikiliza hapo ulipo, tulia tunapoenda kushirikiana neno hadi tamati, na Mungu wa amani atakubariki. Shana. Leo hii nataka nisome kwenye maandiko kwa kitabu cha Zaburi 91 mstari wa kwanza, tasoma hadi mstari wa saba hadi mstari wa sita. Aketiye mahali pasiri pake aliye juu atakaa katika uvuli wake Mwenyezi itasema Bwana ndiye kimbilio langu na ngome yangu, Mungu wangu itakaye mtumaini, maana yeye atakuokoa na mtego wa mwindaji, na katika tauni ya ribuyo. Kwa manyoya yake atakufunika chini ya mbawa zake utapata kimbilio, uaminifu wake ni ngao na kigao. Hutaogopa hofu ya usiku, wala mshale urukao mchana, wala tauni ipitayo gizani wala uwele uharibuyo adhuhuri. Baba Mtakatifu, nena na mioyo za watu wako, nifanye chombo katika mikono yako, kwa ajili ya utukufu na sifa kwako. Asante Mfalme, neema yako naitoshe. Kwa jina la Yesu nimeomba, amen. Mpenzi unayenisikiliza popote ulipo, nataka nilete habari njema ambayo nimeipatia kichwa Uvuli wake Mwenyezi Mungu, uvuli wake Mwenyezi, uvuli wake Mwenyezi. Daudi anaandika ujumbe huu, anaanza kwa kusema aketie mali pasiri pake aliye juu, aketie mali pasiri pake aliye juu, ama kwa maneno nyingine ie mali pasiri pake Mwenyezi Mungu, inamaanisha Mungu ama kwake Mungu ni mali pasiri. Maana watu wengi hawajui ya kwamba katika jina la Mwenyezi Mungu, katika jina la Yesu Kristo, hapo ndipo kuna uponyaji, hapo ndipo kuna vyote tunaovihitaji hapo ndipo kuna suluhisho ya maiza, lakini watu wengi hawajui hii. Ndiyo sababu mara nyingi watu wanapopatwa na shida, kwanza hawakumbuki Mungu, wanakumbuka watu ya dunia hii, wanakumbuka waganga, wanakumbuka madaktari, wanatafuta wenye hekima wa dunia hii wanasahau ya kwamba kuna Mungu aliye na uwezo ya kuponya, anayebeba maisha yetu mikononi mwake, aliye na uwezo ya kuweka huru, aliye na uwezo na nguvu ya kuondoa matatizo. Inamaanisha mali pake aliye juu ni mali pasiri, pasiri ambapo watu wengi hawaitambui, pasiri ambao watu wengi hawajagundua pasiri ambao watu wengi hawakimbili kwanza, pasiri ambapo watu wengi hawajui kuna msaada. Sasa Daudi anasema, sasa yule anayegundua siri na kukaa mahali pake aliye juu, hapo mahali pa siri uh -huh. atakaa katika uvuli wake mwenyezi. Uvuli ina maana nyingine, uwepo maana unapoona uvuli wa kitu fulani inamaanisha hicho kitu kiko, ni uwepo wake hilo kitu. Uvuli ni kama, kwa Kiingereza wanasema fotokopi. Huwezi kuwa na fotokopi pasipokuwa na orijinaliti, inamaanisha huwezi kuwa na uvuli uwezi onekana mahali pasipo na mwenye hiyo uvuli ni uwepo sasa tunapozungumza kuhusu uvuli wake mwenyezi inamaanisha uwepo wake mwenyezi sasa Daudi anasema aketiye mahali pa siri pake aliye juu ama kwa maneno nyingine anayempokea Bwana kuwa mwokozi wake na kukaa ndani ya Yesu mahali pa siri, atakaa katika uvuli ama katika uwepo wake Mwenyezi. Ukiwa katika uwepo wake Mwenyezi, ukiwa katika uvuli, ukikaa katika uvuli wa Mwenyezi, hapo hautapatikana na uovu. Kwa sababu gani? Hakuna uovu inayoweza kupenya ndani ya uwepo wa Mwenyezi Mungu. Hakuna maafa inayoweza kupenya ndani ya uvuli. Hakuna uganga na uchawi uweza kupenya ndani ya uvuli, ndani ya uwepo wake Mwenyezi Mungu, hakuna mipango sa hofu na wakora itakacho faulu ukiwa ndani ya uvuli wa Mwenyezi. Ndio maana Daudi anasema aketie pasiri pake aliye juu atakaa katika uvuli wake Mwenyezi nao, sikiliza hapo kwenye uvuli, hapo kwenye uwepo hapo kwenye uvuli wake Mwenyezi kuna nini? Nitasema, Bwana ndiye kimbilio langu na ngome yangu, Mungu wangu nitakaye mtumaini. Ukikaa katika uvuli wake Mwenyezi, huyo Mungu atafanyika kwa ngome yako. Ngome ni mali pa usalama ni mali ambapo ukiwa umekimbilia unapata usalama. Ngome ni mali ambapo pana usalama. Ndio sababu katika kitabu cha Methali maandiko yasema hivi ya kwamba jina la Bwana ni ngome imara, wenye haki wanakimbilia, wanapata usalama. Usalama wetu hu katika uvuli wake Mwenyezi. Uponyaji wetu uko katika uvuli wa Mwenyezi. Msaada wetu upatikana ndani ya uvuli. Ndio maana anasema Bwana ndiye kimbilio langu na ngome yangu. Yani, pakiwa na shida, mbali unaweza kukimbilia upate usalama ni ndani ya Kristo Yesu, ndani ya Mwenyezi Mungu, ukiwa unafuatwa na watu wanaotaka kumalisha maisha yako, mali pazuri pa kukimbilia ndani ya Mwenyezi Mungu, ndani ya Yesu, maana hapo ndipo kuna usalama. Yeye ndiye ngome iliyo imara ambayo hakuna shida itakayoitingisiza. Anasema hivi aya ya tatu, maana yeye atakuokoa na mtego ya mwindaji na katika tauni ya ribuyo atakuokoa na mtego ya mwendaji. Yule aketie katika uvuli, yule aketie mahali pa siri, mahali pa siri ndani ya Yesu Kristo, ndani ya wokovu, aketie mahali pa siri, anayekaa katika uvuli wa Mwenyezi Mungu peke yake ndiye atakaye okolewa na mtego ya mwindaji, mtego ya waganga na wachawi, mtego ya mipangilio ya watu wanaotaka kukumaliza, wakora maadui, mtego yao haitakushika ukiwa ndani ya uvuli hapo, mtego haitakukamata kwa sababu gani? aketie mali pasiri, anayekaa katika uvuli wake Mwenyezi yeye Mungu atakuokoa na mtego ya mwendaji ehhe, na katika tauni uharibuyo tauni, uharibuyo tauni, magonjwa ya haribuyo magonjwa, sa kansa magonjwa sa diabetic Magonjwa sa kisukari magonjwa sa high blood pressure, magonjwa za uh, oma ya matumbo, magonjwa ya halsa, magonjwa ya ukimwi, magonjwa sosote ambazo zitapangwa na adui shetani sikuue, magonjwa zinazoweza kutumwa na nguvu za giza sikuue, asitakupata maana ana ametuahidi Mwenyezi Mungu ya kwamba tukikaa katika uvuli wake atatuulinda na mwindaji na mtego za mwindaji na katika tauni huaribuyo, yawe ni tauni ya magonjwa, tauni ya maafa, tauni za ajali za barabara, asitakupata, kwa sababu uko chini ya uvuli. Unaye nisikiliza mpenzi wangu, na kusihi, njoo katika uvuli Jo katika wokovu, jo katika uvuli wake Mwenyezi, ka katika uvuli wake Mwenyezi utapata usalama. Kwa sababu gani? Kwa manyoya yake atakufunika, chini ya mbawa zake utapata kimbilio. Uaminifu wake ni ngao na kigao yako ukikaa okay, ka katika uvuli Mungu Mwenyezi Mungu atakufunika kwa manyoya yake, jinsi kuku inavyofunika vifaranga vyake wakawa salama. Ndiyo vile vile wanaokaa katika uvuli, katika uwepo wake Mwenyezi Mungu. Mwenyezi Mungu atakufunika kwa manyoya yake, atakufunika kwa manyoya yake, chini ya mbawa zake utapata kimbilio chini ya mbawa ya Mwenyezi Mungu utapata kimbilio, chini ya mbawa zake utapata kimbilio. Uaminifu wake itakuwa ni ngao na kigao. Hautaogopa hofu ya usiku, wala mshale urukao mchana. Hautaogopa mipango za maadui wanaopanga gizani, wanaopanga wakati wa usiku jinsi wanaopanga wa kuue, hautaogopa. Wanapopanga mipango sao wakati wa mchana, wanapoenda kwenye madhabau sa waganga na wachawi wakita, wakilitia jina lako ili wakuroge, wakufanyia mambo ya uchawi, iwe ni mchana wala usiku, hautaogopa hofu yoyote, wala mshale urukao mchana, hautaogopa wala tauni ipitayo gisani hautaogopa, wala uwele huharibuyo adhuhuri hautaogopa. Anayekaa katika uvuli wa Mwenyezi Mungu hataogopa hofu yeyote, hataogopa mipango za maadui, hataogopa njama sa sh, ya, ya shetani, njama za maadui, njama za watu hawa ambao hawatutakii mazuri, hatutaogopa. Kwa sababu gani? Tuko chini ya uvuli. Ni wale tu waliokoka wamekaa chini ya uvuli ndio hawataogopa. Pasipo wokovu pasipo kukaa katika uvuli wake Mwenyezi, maisha yako yako hatarini, wala hawezi kuepa mtego sahawa hawa e windaji kwa sababu haujakuwa na kinga ya kutosha. Njia ya pekee ya kuepa mtego samaadui ni kukaa ndani ya Yesu kupokea uokovu kutembea na Kristo na kukaa chini ya uvuli wake mwenyezi. Nataka ni kuombea mpenzi unayenisikiliza popote ulipo, nataka ni kuombea. Funga macho, inamesa kichwa kwa dakika kidogo nataka utafakari, je, maisha yako bila uvuli itakuwaje? Nataka nikuombe jina la Yesu. Kabla nikuombee, nataka niulize kama uko hapo, haujampokea Yesu kwa mkoso wako, na unasema "Mtumishi wa Mungu, nisaidie kwa maombi ya toba ili nikae katika uvuli." Funga macho, rudia maombi haya nyuma yangu, sema: Bwana Yesu, nimepokea habari njema leo ya kwamba wanayokaa katika uvuli wa Mwenyezi watakaa katika usalama. Kristo Yesu nimesikia ujumbe ya kwamba wenye wanakaa katika uvuli ni waliokoka peke yao. Leo hii nimeamua Yesu kukupokea kwa Bwana na mkosi wangu. Nisamee makosa yangu yote. Niokoe e Bwana, ondoa jina langu kwa kitabu cha mauti, vuta jina langu kwa kitabu cha kifo, andika jina langu kwa kitabu cha uzima. Tangia leo, ewe Kristo, nimekupokea uwe Bwana na Mwokozi wa maisha yangu. Nitakaa katika uvuli, tatembea ndani ya uvuli, wala sitaondoka tena katika neno lako. Asante kwa kuniokoa, asante kwa kunisamehe makosa yangu yote. Kwa jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu, nimeomba amen. Basi <clears throat> tuombe. Baba, ninakushukuru kwa sababu ya neno lako linalosema aketie mali pasiri pake aliye juu atakaa katika uvuli wake Mwenyezi Baba, naomba ya kwamba wote ambayo wamenisikiliza Bwana, ukaweze kuwanyoshea mkono ukaondoe mipango ya adui shetani. Bwana, ukawalete katika ndani ya uvuli kwa mkono wake ulionyoshwa Bwana, ukawaokoe na mtego ya mwindaji mwindaji ambaye amewinda maisha yao, mwindaji wa ganga, mwindaji wa chawi, wote waliopangia wao mitego, mitego sa ajali barabarani, mitego sa magonjwa, Bwana katika jina la Yesu, hawa wanaonisikiliza wataanguka kwenye umtego mtego, maana leo hii wameamua kukaa katika uvuli mali pana usalama. Kristo, ponya wagonjwa, ondoa shida kwa walio na shida, ponya ndoa za watu wengi wanaonisikiliza, ondoa matatizo na shida katika jamii zao. Baba, wafunike kwa damu yako. Asante, kwa sababu siku ya leo kuna jambo jipya unachotenda katika ya maisha ya wanaonisikiliza. Asante e mfalme, ubarikiwe sana katika jina safi la Yesu Kristo aliye Bwana mkosi wetu, amen. Unayenisikiliza popote ulipo, uliyeokoka na kusihi, ya kwamba ukajiunge na kanisa lolote la, la kiroho ili ukafundishwe neno na uweze kukua kiroho. Shalom. Hadi tukutane siku nyingine. Mungu wa amani awabariki. Mungu wa amani awatendee mema. Katika jina la Yesu. Shalom. Shalom.