Karibu sana mpendwa msikilizaji, Bwana Yesu asifiwe. Ni siku njema ametuandalia siku ya leo, tukaweza kusikia neno lake. Nashukuru Mungu kwa nafasi njema ya kuhubiri neno la leo. Karibu tena, karibu mpendwa, wakaweze kubarikiwa pamoja. Shukrani mingi zinaenda kwa bwana Michael Bond kwa nafasi hii katika Radio Global Outreach tukaweze kuhubiri injili ya Yesu. Kwa majina, naitwa Doreen Emmanuel, nimeokoka. Yesu ni Bwana. Na mpendo wa msikilizaji, karibu tena. Ni siku njema tunataka tukaweze kusikia neno la Mungu na nitaweza kuzungumzia kuhusu uh, neema ya Mungu, neema ambayo iwaokoa watu wake. Nitasoma katika kitabu cha Tito mlango wa pili na mstari wa kumi na moja. Tito mlango wa pili na mstari wa kumi na moja nasema, maana neema ya Mungu iwaokoa wanadamu wote imefunuliwa. Neema ya Mungu iwaokoa wanadamu wote imefunuliwa. Wapendwa, ni kwa neema tunaokolewa, ni kwa neema dhambi zako zinafutwa na unapata wokovu. Aa, katika kitabu cha Yohana mlango wa tatu mstari wa kumi na sita nasema kwamba kwa jinsi huu, kwa maana jinsi huu Mungu aliupenda ulimwengu akamtoa mwanao wa pekee ili kila mmoja amwaminie asipotee, bali awe na uzima wa milele. Nasema kwamba yeyote amwaminie, aijechagua ya kwamba ni yule ambaye anatenda mambo mazuri haijasema ya kwamba ni yule ambaye anatoa sadaka, lakini ni yeyote ambaye ataweza kumwamini. Iwe ya kwamba wewe ulikuwa ni jambazi, iwe ya kwamba ni yule kahaba ambaye anafanya kazi ya ukahaba, ama iwe ni mtu yeyote, haijalishi hata kama ni dini Sio dini. Yesu Kristo hakuja ili aweze kuokoa dini, lakini aliweza kuja kuokoa binadamu. Maana Biblia inasema ya kwamba alikuja kuokoa wale ambao waliopotea. Bwana Yesu asifiwe. Kwa hivyo ima, neema, kunayo neema ambayo imefunuliwa, neema ya wokovu ya Yesu Kristo, ni neema kwetu sisi wote, ni neema ya kwamba haikuchagua mtu yeyote. Biblia inasema Mungu aliupenda ulimwengu, hakusema kwamba watu fulani katika ulimwengu, alisema Biblia inasema kwamba aliupenda ulimwengu, aliupenda ulimwengu wote, si kwamba ni watu ambao wanatoka Afrika peke yao, si kwamba watu wanatoka Amerika ama ni watu ambao wanatoka Europa lakini watu wote, neema ya Yesu Kristo imefunuliwa kwa watu wote. Kwa hivyo, msikilizaji mpendwa, neno la Mungu limekuja siku ya leo, ili ukaweze kumkubali Yesu Kristo, ili ukaweze kukumbatia hii neema ya Yesu Kristo, ili ukaweze kuokolewa. Wale ambao wameokoka, ukisikia ushuhuda ya utasema kwa, kama binadamu tutasema ya kwamba ah, huyo huyo hastahili uokovu, lakini tunaokolewa kwa neema na furaha ya kwamba Mungu hachagui ni nani ataokolewa, ni nani hataweza kuokolewa. Ametuchagua sisi wote ndio maana hiyo neema imefunuliwa kwetu wote, wanadamu wote ni neema ambayo itaokoa mtu kutokana na dhambi zake. Ni neema ambayo itakomboa mtu kutokana na laana za za, za, za, laana za ambazo zinafuata za ukoo. Ni ni neema ambayo inatukomboa na kutufanya kuwa wana wa Mungu. Ni neema ambayo inatuita kutokana na minyororo ya shetani, inatukomboa kutokana na minyororo ya shetani, na inatuvuta katika ufalme wa giza na kutuleta katika ufalme wa nuru. Bwana Yesu asifiwe! Kwa hivyo, hii neema ya Yesu Kristo imefunuliwa kwetu sisi wote, imefunuliwa kwa wale ambao hawajamwamini Yesu, imefunuliwa kwa wale ambao ni Wayahudi, imefunuliwa kwa wale ambao hawamwamini Yesu kabisa, imefunuliwa kwa wale ambao ni Waislamu, imefunuliwa kwa wale ambao hawamwamini ya kwamba kunaye Mungu, imefunuliwa kwa watu wote. Kwa hivyo, wapendwa wasikilizaji, neema hii ime imefunuliwa kwetu sisi, tukaweze kukubali Yesu au Bwana na Mwokozi wa maisha yetu, ili tukaweze kuokolewa, tukaweze kuokolewa na kuokombolewa kutokana na minyororo ya Shetani. Nataka nisome katika kitabu cha kitabu cha Warumi kitabu cha Warumi nasema kwamba Warumi mlango wa tatu, Warumi, mlango wa tatu. Na mstari wa ishirini na tatu inasema kwamba kwa sababu wote wamefanya dhambi na kufungu, kupungukiwa na utukufu wa Mungu. Wote wametenda dhambi, wote wamefanya dhambi, na kwa ajili huu tulipungukiwa na utukufu wa Mungu. Katika hiyo hali ya kupungukiwa na utukufu wa Mungu, neema ya Yesu Kristo imefunuliwa kwetu sisi ili hiyo utukufu ikaweze kurejeshwa. Bwana Yesu asifiwe. Yeah, hiyo utukufu ikaweze kurejeshwa, ili tukaweze kukubali Yesu, tukaweze kuokolewa na kukombolewa kutokana na minyororo ya shetani, kutokana na dhambi zetu, ili tukaweze kufanywa wana na tukaweze kumtumikia Yesu Kristo. Katika kitabu cha Waefeso mlango wa pili na mstari wa nane inasema ya kwamba, kwa maana mumeokolewa kwa neema nona Tumeokolewa kwa neema imefunuliwa neema imefunuliwa, na sisi tuokolewa kwa neema, sio kwa uzuri wetu, sio kwa matendo yetu, lakini tunaokolewa tuna tunawekwa tuna huru kupitia neema Yesu Kristo. Inasema kwamba kwa maana kwa mmeokolewa kwa neema, kwa njia ya imani. Kwa hivyo tunaokolewa tunapoamini ya kwamba Yesu Kristo alikufa wa msalabani kwa ajili yetu na tunakiri kwa midomo yetu na tunaamini katika mioyo yetu, tunafanywa kuwa wana na tunafanywa kuwa viumbe vipya, na ni kwa njia ya imani. Unapoamini Yesu Kristo ya kwamba hakika alikufa msalabani kwa ajili yangu, na kukufa kwake inanipa kuwa uh, huru na huru kweli kweli. hakika mimi nampa maisha yangu akaweze kunitawala. Kwa hivyo inasema kwamba kwa maana ameokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambapo hiyo, hiyo haikutokana na nafsi zenyu, ni kipawa cha Mungu. Kwa hivyo hii neema ambayo imefunuliwa kwetu ni kipawa, ni kama zawadi maana hatukustahili. Hatukustahili kuitwa wana wa Mungu, hatukustahili hata kusimama mbele ya Mungu, ili tukaweze kumwomba chochote, ili tukaweze kumwabudu. Lakini tunapomkubali Yesu Kristo, na kwa imani tunakumbatia tuna hiyo neema yake, tunapata kuokolewa. Je, umeweza kukumbatia hii Neema ya Yesu Kristo. Je, umeweza kumkubali Yesu Kristo awe Bwana na Mwokozi wa maisha yako? Biblia inasema ya kwamba wale ambao wamemkubali Yesu Kristo wame wale ambao hawajamkubali Yesu Kristo wamehukumiwa, lakini wale wote ambao wameokoka na kwaweza kukumbatia neema ya Mungu hawajahukumiwa. Kwa hivyo, kama bado hujamkubali Yesu Kristo, mpendwa msikilizaji, jua kwamba hukumu iko juu yako. Na unaweza kukombolewa kutoka katika hii hukumu. Unaweza kuondolewa katika hii hukumu. Na unaweza kuondolewa kwa njia gani? Kwa njia ya kukubali Yesu Kristo kwa njia ya kukumbatia neema ya Yesu ambayo imefunuliwa kwetu sisi. Bwana Yesu Kristo asifiwe. Ya neema imefunuliwa kwetu na tunaokolewa kwa imani, sio kwa matendo yetu, sio kwa matendo yetu mema ya kwamba wewe uko jinsi ulivyo, ila ni kwa neema yake Yesu Kristo. Kwa hivyo mpendwa msikilizaji, usijiangalia kwamba mimi nimetenda dhambi, sioni kwamba Mungu ataweza kunisikia, sioni kwamba Mungu ataweza kunikubali. Yesu Kristo ataweza kukubali wan nasema ya kwamba ukisoma katika kitabu cha Luka na kukumbuka katika ile hadithi ya mwana mpotevu, aliweza kurejeshwa. Bwana Yesu asifiwe! Kwa hivyo kama uko pale, umesikia ujumbe huu na ungependa kurejeshwa kwa Yesu Kristo, ama ungependa kukubali Yesu, ukaweze kuokolewa, ukaweze kuondolewa hii hukumu, ili ukaweze kupata uzima wa milele, Niko tayari tukaweze kuomba pamoja. Bwana Yesu asifiwe ya yeah. Kwa hivyo nitakupa nafasi kwa dakika chache tukaweze ku, kuomba. Lakini kabla tuombe, ningependa kukuambia kwamba Yesu Kristo anakupenda anakujali, angependa uangamie. Biblia inasema kwamba sio mapenzi yake yeyote Sio mapenzi yake watu waangamie, lakini kwa huruma zake na kwa upendo wake angependa watu wote wamkubali Bwana Yesu Kristo. Kwa hivyo chagua uzima. Biblia inasema tazama nimewekea mbele yenu nimewekea uzima na kifo, na Bwana bado ana, ana, Bwana anatunenea na anasema kwamba chagua uzima. Kwa hivyo uzima ni kumkubali Yesu, ukimkubali Yesu Kristo awe Bwana na mwokozi wako, unapata uzima. Bwana Yesu asifiwe! Kwa hivyo wacha tukaweze kukubali na tukaweze kukumbatia hii neema ambayo imefunuliwa kwetu sisi. Amina, amina, amina. Karibu tena, uko pale na ungependa kukubali Yesu Kristo awe mwokozi wa maisha yako, ungependa kaweze kukukomboa kutokana na dhambi, ungependa kuwe ku, ukafanywe kuwa mwana, tasema tu maneno haya nyuma yangu, sema: Bwana Yesu, naja mbele zako, mimi ni mwenye dhambi, na kukubali Yesu uwe Bwana na mwokozi wa maisha yangu. Bwana, ni asante kwa neema ya wokovu ambayo imefunuliwa kwangu mimi na kukubali siku ya leo uwe Bwana na mwokozi wa maisha yangu. Futa jina langu katika kitabu cha mauti na uandike jina langu katika kitabu cha uzima. Nimekukubali siku ya leo nimekubali uwe Bwana na mwokozi wa maisha yangu. Tawala maisha yangu. Asante maana umeniokoa. Kwa jina la Yesu Kristo ninaomba na kuamini, amen. Kwa hivyo, nimeshukuru sana. Hongera kwako, umeokoka. Wewe sasa ni mwana wa Mungu. Tunaweza tuacha, tuende mbele za Bwana. Tuombe. Tunapomalizia uh, siku ya leo Bwana wetu Yesu Kristo, twaja mbele zako, tunasema ni asante kwa na neema ya wokovu ambayo imefunuliwa kwetu sisi. Tunasema ni asante maana tunaokolewa kwa neema zako, sio kwa matendo yetu mema, sio kwamba tumefanya mambo mazuri, lakini tunaokolewa kwa neema. Kwa hivyo tunasema ni asante maana umetuokoa. Tunasema ni asante maana Bwana tunaokolewa tuna, tuna, tunaweza tu, tunakombolewa kutokana na minyororo ya shetani. Hili ni kwa sababu ya neema zako. Asante maana unarejesha utukufu maishani mwetu. Tunasema ni asante maana wewe ni Bwana. Pokea sifa na utukufu Mungu ishie milele. Kwa jina kuu la Yesu Kristo tunaomba na kuamini amen. Sente sana Mungu aweze kuwabariki amen. Hata na wewe unaenda kuvufuka, hali yako inaenda kubadilika kwa jina la Yesu. Hakuna mwingine tena kama Baba wa mbinguni, hakuna mwingine tena kama Baba wa mbinguni