Na wakaribisha nyote katika jina la Yesu. Ni jioni njema ambayo Bwana amenipa nafasi nikaweza kunena na mioyo za wanaonisikiliza popote ulipo popote ulipo, na kukaribisha katika kipindi hiki cha mahubiri ambacho kitakuwa kwa ufupi sana. Hii mahubiri yanaletwa moja kwa moja kupitia Global Radio Outreach. Na kukaribisha mpendwa msikilizaji uwe nami mpaka mwisho. Namshukuru mtumishi wa Mungu Michael Bond ambayo pia amenipa nafasi hii ili nikaweze kunena mioza wasikilizaji. Mungu akubariki wa sana, mkurugenzi wa Global Radio Outreach. Anayewaletea neno hili si mwingine, ni Kasisi George Atanga. <coughs> Kitabu ni cha Mathayo mlango wa kwanza mstari wa ishirini na tatu. Kitabu ni cha Mathayo mlango wa kwanza mstari wa ishirini na tatu. Biblia inasema, tasama bikira atachukua mimba, naye atazaa mwana nao atamwita jina lake Imanueli. Yani, Mungu pamoja nasi. Ujumbe wangu ambao nataka kunena kuhusu ni Mungu pamoja nasi, Mungu pamoja nasi. Tuombe kwa jina la Yesu. Ewe Mfalme, naomba ukanena mioyo ya wasikilizaji, nitumike kama chombo mkoni mwako. Baba, wacha nikapungue ili ukaongezeke ndani yangu. Neno hili Bwana likawe kama mbegu ninachoipanda katika mioyo ya wasikilizaji. Baba, bariki kila moja, uwe pamoja nasi, tukauone uwepo wako ukikuwa pamoja nasi. Tawala ibada hii, kwa jina la Yesu Kristo nimeomba, Amen. Nimesema ujumbe wangu jioni ya leo nimeipa kichwa Mungu pamoja nasi. Ni kipindi cha siku chache zilizopita tangu tusherekee kusaliwa kwa bwana wetu Yesu Kristo tarehe 25, tarehe 25 ni siku ya ukumbusho ya kusaliwa kwa mwana wa Mungu ya kusaliwa kwa bwana wetu Yesu Kristo ambayo inasherekewa ulimwengu mzima. Tulipokuwa tukisherekea siku hii, Mungu aliweka ujumba huu ndani ya moyo wangu na nikasoma kwenye maandiko kitabu cha Mathayo mlango wa kwanza msina, mlango wa ishirini na tatu ambayo inasema, tasama bikira atachukua mimba naye atazaa mwana nao atamwita jina lake Imanueli. Imanueli manake ni Mungu pamoja nasi. Mpesi msikilizaji, unaye nisikiliza popote ulipo, nimekuja nikutangazie ya kwamba hata baada ya kusherekea sikukuu ya kusaliwa kwa Bwana wetu Yesu Kristo, na tunapoelekea kufunga mwaka, nimekuja nikutangazie, Mungu atakuwa pamoja nawe. Hii msimu wa Krismasi, msimu wa kusherekea kuvuka mwaka, simwesi, msimu huu ni msimu ambao watu wanaaga dunia kwa wengi. Shetani amechukua nafasi na msimu huu maana msimu wa Krismasi, watu wanasafiri kwa wingi, watu wanasafiri kuelekea sehemu mbalimbali, jamii zinasafiri pamoja. Sasa nafasi, shetani amechukua nafasi hii ili akaweza kumaliza maisha ya watu wengi kupitia barabara, kupitia ajali, hata za angani, hata za majini, hata za reli. Hakuna sehemu iliyo na usalama ila kwa Yesu. Ndiyo maana nakusihi, mpesi msikilizaji, hata kama unasafiri popote, ulipo popote, uendapo, Mungu wa amani awe pamoja nawe. Popote ulipo, Mungu wa amani awe pamoja nawe unaposafiri, Mungu wa amani awe pamoja nawe kwa jamii yako, Mungu wetu awe pamoja nawe katika ndoa yako, Mungu wetu awe pamoja nawe. Kristo Yesu amesaliwa, aliposaliwa wakampa jina Imanueli, yani Mungu pamoja nasi, Mungu katika kiti cha enzi, Yesu Kristo aliye Bwana wetu akiwa juu mbinguni, akiwa pamoja na Mungu Baba pamoja na Roho Mtakatifu. Dunia imekwama, ulimwengu una shida, mateso yametanda, vilio vimetanda, maafa yamekuwa mengi. Mungu kwa upendo wake, katika kitabu cha Yohana mlango wa tatu mstari wa kumi na sita, akasema, kwa maana jinsi hii Mungu alipenda ulimwengu hata akamtoa mwanawe wa pekee ili kila mtu amwaminie asipotee bali awe na uzima wa milele. Mungu kwa upendo mkuu aliyotupenda kwalo akamtoa Kristo Yesu, Yesu Kristo, Yesu akaacha utukufu mbinguni akaja duniani akatembea duniani akawa na watu duniani akafanya kazi ya Mungu aliyemtuma duniani akafa duniani akateswa duniani akasulubiwa juu ya msalaba kwa ajili yetu ili tukasamewe dhambi ili tusiangamie. Akasulubiwa, akafa, akazikwa, siku ya tatu akafufuka. Leo hii ninapohubiri, yu mkono wa kuume mwa Mungu Baba, yu hai. Yesu Kristo yu hai. Yesu Kristo yu hai. Yesu Kristo, huyo Yesu ambayo tunasherekea kusaliwa kwake, ni Mungu pamoja nasi. Manake aliwacha utukufu mbinguni, akaacha uungu kule mbinguni, akaja kwa mfano wa mwanadamu, akatembea pamoja na wanadamu, akawa pamoja nasi. Kristo Yesu huyu aliyekuwa pamoja nasi, aliyetembea pamoja na watu duniani, leo hii tunapokumbuka kuzaliwa kwake, naomba awe pamoja nawe. Kristo akiwa pamoja nawe, hakuna atakaye kuwa kinyume chako. Kristo akiwa pamoja nawe, hakuna mtego iliyotegwa na maadui itakayokunasa maana yu pamoja nawe. Yesu akiwa pamoja nawe, hakuna uganga wala uchawi iliyotumwa kwako ambayo itakayokuua kwa sababu Yesu yu pamoja nawe akiwa pamoja nawe hakuna silaha zilizopangwa kinyume chako ambacho kitafaulu. Kristo akiwa pamoja nawe, ijapo unapitia kwenye shida na mateso, ataondoa shida hayo, atakupa furaha tena. Yaani, Mungu pamoja nasi. Yesu alikuja kuwa pamoja nasi ili akashinda kifo, alisulubiwa, akafa, akazikwa akashinda kifo, akafufuka, akamnyang'anya shetani ufunguo wa mauti na ya uzima, akakuja nayo. Anaongea na Pita walipokutana baada ya kufufuka, akawapata wakisungumusa wanafunzi wake, aka akasungumuza pamoja nao, akasema mnasikia watu wakisema mimi ni nani? lakini Pita alipojaa Roho Mtakatifu, baada ya wanafunzi wengine kusema, wengine wanasema wewe ni Eliya, wengine wanasema wewe ni Yohana, lakini Pita Peter, Petero akasema wewe ni mwana wa Mungu aliye juu. Yesu Kristo akamjibu akasema, Pita, haya ufunuo sio, haijatokana na damu na nyama, ufunuo haya yametoka kwa Mungu, umefunuliwa na Roho Mtakatifu. Hapo hapo akaambia Petero, katika mwamba huu ntajenga kanisa langu, wala mlango wa kusimu hautaweza kamwe. Na akasema chukua funguo, chochote utakachofungua duniani itafunguliwa binguni, chochote utakachofunga duniani imefungwa binguni. binguni kwa maneno mengine Yesu Kristo akampa Petro mamlaka, alishinda kifo, akachukua ufunguo na akaambia Petro ya kwamba nimewapa mamlaka ya kufunga kila mlango wa kuzimu, kila mlango ya kifo, kila mlango ya mateso, kila mlango za magonjwa, nimewapa uwezo wa kufunga. Wapenzi wasikilizaji, unayonisikiliza leo hii, tunaposherekea Yesu pamoja na nasi, Mungu pamoja na nasi, umepata ufunguo. Chochote ambacho kimekuwa kikwaso maishani mwako, ufunguo umepatikana. Funga kila mlango wa mateso, funga kila mlango wa kilio, funga kila mlango wa laana, funga kila mlango samaafa, maana tumepatiwa mamlaka na Bwana Yesu. Huyu ndiye Kristo ninayemhubiri. Mungu pamoja nasi, aliyekuja ulimwenguni yu pamoja nasi, aliyesinda kifo yu pamoja nasi, aliyekufa msalabani akasema yote amekwisha yu pamoja nasi, aliye na uwezo juu ya magonjwa yu pamoja nasi, aliyeponya viwete yu pamoja nasi. Akiwa pamoja nasi, hakuna jambo lililo gumu hasiloliweza Akiwa pamoja nasi, kansa itapona. Akiwa pamoja nasi, HIV itapona. Akiwa pamoja nasi, magonjwa ya kisukari itatoweka. Akiwa pamoja nasi, tuko na hakikisho ya ulinzi. Akiwa pamoja nasi, tuna hakikisho ya msamaha wa dhambi, tuko na hakikisho ya kubarikiwa. Akiwa pamoja nasi, tuko na hakikisho ya kuinuliwa Leo hii na kutangazia Mungu amekuja ili awe pamoja nawe. Katika Saburi 118 mstari wa sita, Biblia anasema ya kwamba kupitia kinywa cha Daudi, Bwana yuko upande wangu, Bwana yuko upande wangu, sitaogopa mwanadamu, atanitenda nini? Bwana akiwa pamoja nawe, mwanadamu atakutenda nini? Bwana akiwa pamoja nawe, waganga watakutenda nini? Bwana akiwa pamoja nawe, maadui wainuke, hawataweza. Bwana akiwa pamoja nawe, waliojipanga kukumalisa hawatapata nafasi. Bwana akiwa pamoja nawe, waliokusudia mabaya hawatakuweza. Ndio maana kitabu cha Saburi ishirini na tatu mstari wa nne Daudi tena anasema ya kwamba nijapopitia kwenye uvuli, nachopopitia kwenye uvuli wa mauti sitaogopa, maana Kristo yu pamoja nami, fimbo lako na gongo lako waniongosa. Bwana akiwa pamoja nasi hatutaogopa chochote, maana aliye upande wetu ni mkuu kuliko aliye duniani. Aliye upande wetu ni mkuu kuliko shetani. Bwana akiwa pamoja nasi, akututaogopa maana tuko na yule aliyeshinda kifo. Bwana akiwa pamoja nasi, atutaogopa ogopa maana tuko na yule aliyemshinda shetani. Bwana akiwa pamoja nasi, atutaogopa ogopa maana tuko na yule aliyeponya vipofu, aliyeponya viwete, aliyeponya ukoma, aliyefufua wafu, yu pamoja nasi. Bwana akiwa pamoja nasi, mambo yote Yawezekana ndio sababu katika kitabu cha Warumi Paulo anasema katika mlango wa nane mustari wa thelathini na moja anasema, Je, tusemeje? Bwana akiwa pamoja upande wetu nani atakuwa kinyume chetu? Bwana akiwa upande wetu nani atakuwa kinyume chetu? Bwana akiwa pamoja nasi hakuna atakaye kuwa kinyume chetu. Jioni ya, ya leo niko hapa niombe pamoja nawe, nikupe huyo bwana awe pamoja nawe, nikupe huyo bwana awe upande wako. Ukiwa pamoja na Bwana uko na hakikisho ya usalama, uko na hakikisho ya kubarikiwa, uko na hakikisho ya uponyaji. Haijalishi ni magonjwa aina gani, haijalishi unapitia nini haijalishi umelia kipindi cha muda gani. Yesu leo hii amesaliwa, jina lake ni Imanueli, Mungu pamoja nasi. Wacha Bwana huyu akasaliwe leo hii ndani ya moyo wako, awe pamoja nawe popote uendapo, awe pamoja nawe popote ulipo, awe pamoja nawe kasini mwako, awe pamoja nawe kwenye biashara yako awe pamoja nawe, ukiwa mwanafunzi shuleni awe pamoja nawe, chochote ufanyacho awe pamoja nawe. Bwana akiwa pamoja nawe, chochote ufanyacho itafaulu. Bwana akiwa pamoja nawe, chochote utakachoweka mikono itafanikiwa. Naomba jioni hii Bwana awe pamoja nawe. Nataka ni kuombee popote ulipo ili ukampokee Bwana awe pamoja nawe. Maana jambo ni kwamba ukitaka Bwana awe pamoja nawe, lazima umpokee, lazima utembee kwa utakatifu, lazima uwe mwenye haki. Naomba jioni hii, kama kuna kitu kitazuia Bwana asiwe pamoja nawe leo hii, kiri kwa kinywa chako, usamewe ili Bwana awe pamoja nawe ili Bwana awe upande wako, ili Bwana wa majeshi akutendee matakwa ya moyo wako. Funga macho, na kabla sija kuombea kwenye mahitaji yeyote ambayo uko nayo, nataka Bwana huyo awe pamoja nawe. Kama unajua moyoni kuna dhambi umetenda kuna jambo fulani ambayo itasuia Bwana asikuwe upande wako, maana Biblia inasema kwenye kitabu cha Isaya 59 mstari wa kwanza, ya kwamba mkono wa Bwana siyo fupi asikuokoe wala sikio lake sio nzito asisikie maombi yako, lakini dhambi zenu imewafarakanisha na yeye. Inamaanisha dhambi zenu imemsuia asiwatendee matakwa ya mioyo yenu. Inamaanisha Bwana Yesu hahusiki na dhambi. Basi kama kuna jambo ambalo litamsuia Bwana asiwe pamoja nawe, na unasema mtumishi wa Mungu, omba pamoja nami, nataka nikiri kwa kinywa changu dhambi ama jambo ambalo nimefanya, ambayo itasuia Bwana asiwe pamoja nami, sema maombi haya nyuma yangu. Sema, Bwana Yesu mimi ni mwenye dhambi. Nimekutenda makosa. Naomba unisamehe. Maana nimegundua kupitia neno lako ya kwamba dhambi zangu imesuia mkono wako usinifikie. Dhambi zangu imeweka mpaka kati yangu nawe. Basi Bwana, nisamee, nisamee makosa yangu yote, nisamee dhambi zangu zote, nioshe kwa damu ya Yesu. Tangia leo, Bwana, utakuwa upande wangu, maana mipaka ya dhambi imeondolewa. Baba, umenirejesha kuwa pamoja nawe. Basi uwe upande wangu. Asante kwa kuniokoa, asante kwa kunisamehe. Katika jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu nimeomba, amen. Basi funga macho ni kuombee. Baba Mtakatifu, mfalme wa amani, huyu msikilizaji amegundua siri, akakiri kwa kinywa chake dhambi zake akaomba umsamehe. Bwana wa majeshi, mipaka ya dhambi imeondolewa, mipaka ya makosa aliyotenda imeondolewa. Baba, umeweka daraja sasa ya kupatanisha wewe pamoja na huyu msikilizaji, maana umekuwa pamoja naye. Sasa magonjwa yote ikapone, kila shida ikaondolewe. Mipango sa muofu ikaribike katika jina la Yesu. Maana yu pamoja nasi, utakuwa pamoja na msikilizaji huyu, magonjwa ya kisukari, magonjwa ya ya, ya saratani, magonjwa sa HIV, magonjwa sa high blood pressure. Baba inapona katika jina la Yesu. Asante kwa kuwa upande wetu Baba, asante kwa kuwa, Bwana. Utakuwa pamoja na kila anayenisikiliza. Neema yako naitoshe sasa, tenda jambo ili huyu msikilizaji awe na ushuhuda ya kushuhudia ya kwamba Kristo Yesu anaweza mambo yote. Neema yako naitoshe. Ubarikiwe sana Kristo. Kwa jina la Yesu nimeomba, Amen. Shalom, Mungu akubariki sana uliyechukua nafasi yako kusikiliza habari njema ya Yesu Kristo. Habari hiyo ikakupe amani, ikakupe uzima, ikakupe baraka, ikakuinue kwa kila jambo, na Mungu wa amani huyo awe pamoja nawe hadi tutakapokupatana tena hewani. Bwana wa majeshi akaweze kukubariki Shalom. Amen. Yes.