Basi ujabo msikilizaji, popote ulipo, na kukaribisha katika kipindi hiki cha mahubiri ambayo inaletwa kwenyu kupitia Global Radio Outreach. Anayewaletea neno hili ni Kasisi George Atanga. Nataka nimshukuru Bwana Michael Bond akiwa ndiye rais wa Global Radio Outreach. Popote ulipo, mtumishi wa Mungu, Mungu akubariki sana. Nasoma maandiko kwenye kitabu cha mambo ya Nyakati ya Pili. Mambo ya Nyakati ya Pili, mlango wa saba mstari wa kumi na tatu hadi kumi na nne. Maandiko yasema hivi: Nikisifunga bingu isiwe mvua. Tena nikiamuru sing nzige kula nchi au nikiwapelekea watu wangu tauni ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watajinyenyekesha na kuomba na kunitafuta uso na kusiacha njia zao mabaya, basi nitasikia toka binguni na kuwasamehe dhambi yao na kuiponya nchi yao. Mwenyezi Mungu, jina lako alibarikiwe. Asante kwa hewa nzuri, asante kwa jioni njema ambayo umenipa nafasi nikaweze kunena na huyu msikilizaji wangu. Bwana, neno hili likaponye mioyo ya watu, neno hili likafungue waliofungwa kwenye vifungo vya Shetani, neno hili likaweze kuokoa nafsi zilizo dhambini, neno hili likaweze kuleta baraka Ubarikiwe sana kwa jina la Yesu Kristo, nimeomba amen. Basi mpenzi msikilizaji, nataka nisumusie mambo manne, mambo manne ambazo ukisingatia sitafungua binku yako, mambo manne ambazo ukisingatia sitafungua binku yako. Maandiko imeanza kusema ya kwamba nikisifunga binku isiwe mvua ni sauti ya Mwenyezi Mungu, inamaanisha Mwenyezi Mungu anaweza kuachilia hukumu juu ya nchi, anaweza kuachilia hukumu juu ya jamii, anaweza kuachilia hukumu juu ya mtu fulani, ama juu ya mtu yeyote yule. Mwenyezi Mungu akiachilia hukumu juu ya nchi, ambapo anasema akisifunga bingu isiwe mvua. Saa zingine taifa linaweza kupotoka, saa zingine wanadamu wanaweza kuacha njia za Mungu waelekee kwenye njia potofu, kama tu vile watu wa Sodoma na Gomora. Walipomkosea Mungu, dhambi zao zikafika kiwango ambacho Mungu anaachilia hukumu. Mungu aliachilia hukumu juu ya Sodoma, ikachomwa na moto akaribu nji ya Sodoma na Gomora. Wakati nchi inapotoka, watu wanaanza kutenda mambo maovu, watu wanaacha injia za Mungu Wapinga Kristo wanakuwa wengi, wanaodhihaki na kuenenda katika njia za kudhihaki neno la Mungu wanakuwa wengi, wanaokataa kuna Mungu pia wako wanakuwa wengi. Nchi inapotoka, lida, uongozi wa nchi inapotoka, hawajali Mungu, kama nchi nyingi, marais wengi viongozi wa nchi nyingi wamepotoka, wameasi, wame hawamtambui Mungu, hawatambui Ukristo, hawatambui wakuani katika nchi nchi. Inapotoka, Mungu anaweza kuachilia hukumu juu ya nchi. Mungu anaweza kuachilia hukumu juu ya taifa. Mungu anaweza kuachilia hukumu juu ya wanadamu. Mungu anaweza kuachilia hukumu juu ya watu waliopotoka na kuacha njia zake. Sasa hapa Mungu anatueleza njia nne ambazo tukifuata itamfanya afungue bingu zilizofungwa, itafanya afungue bingu kwa ajili yetu, itafanya afungue bingu kwa ajili ya watu wake anaasa kusema ya kwamba nikifunga bingu, inamaanisha Mungu anaweza kufunga bingu kwa ajili ya wanadamu, anaweza kufunga bingu kwa ajili yako. Naye nesikiliza, wakati bingu yako imefungwa utajaribu au utaweza, utajaribu, utaomba, au utapata majibu ya maombi yako, utatafuta namna ya kuweza kujiondoa kwenye shida Hautapata njia. Bingu ikifungwa matatizo yainuka. Bingu ikifungwa na Mungu, magonjwa yanainuka. Bingu yako ikifungwa na Mungu, msaada haupatikani, kasi inaisha, biashara inaanguka, kwa sababu bingu yako imefungwa. Wakati bingu imefungwa, hakuna mawasiliano kati yetu na bingu bingu inaweza kufungwa kwa sababu ya dhambi. Bingu inaweza kufungwa kwa sababu ya upotofu. Bingu yako inaweza kufungwa kwa sababu ya kuasi na kutoka kwa barabara zake Mwenyezi si Mungu. Bingu inaweza kufungwa wakati dhambi imekuwa too much na hakuna toba. Bingu inaweza kufungwa, Mungu anasema, nikisifunga bingu isiwe mvua tena, nikiamuru nzige kula nchi au nikiwapelekea tauni eh? Nikiwapelekea watu wangu tauni. Tauni ni dhiki, tauni ni magonjwa yasiyotibika, tauni ni shida baada ya shida, nikiwapelekea tauni. Alafu anasema nini, njia gani tukifuata itamfanya afungue bingu? Ya kwanza anasema, ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu, walioitwa kwa jina langu, yaani ikiwa Kristo, ikiwa watu wa Mungu, waumini, watu waliomtambua Yesu kuwa mukose wao, watu ambao wameitwa kwa jina lake. Ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watalijinyenyekeza unyenyekefu. Mpenzi, unanisikiliza, ni kwa sababu gani bingu haifunguki kwako? Ni sababu gani watu wanalia, lakini bingu haifunguki? Ni kwa sababu watu wanalia, lakini hawana unyenyekevu. Hawana unyenyekevu, watu hawanyenyekei, watu hawamrudii amburu, Mungu kwa unyenyekevu. Na maandiko yanasema Mungu anachukia watu wa kiburi, lakini walionyenyekea anawainua juu. Unyenyekevu ni jambo la maana mbele za Mwenyezi Mungu. Sa hatua ya kwanza ili bingu yako ifunguke, lazima unyenyekee mbele za Mwenyezi Mungu. Nyenyekea mpendwa, nyenyekea mbele za Mungu, usiwe na kiburi, usiwe na maringo, usiwe na singo ngumu, nyenyekea mbele za Mwenyezi Mungu. Ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watajinyenyekesha na kuomba. ya ja pili ni maombi. Watu wengi wameshindwa kuomba, ama wanapoenda mbele za Mungu hatu wanaomba, maombi yao ni kama kelele, maombi yao ni kama kelele au waombi, kazi yao ni kulalamika, kazi yao tu ni kulalamika. Kuna kulalamika na maombi, unapoenda mbele za Bwana Lazima uchunguze sana haya mambo, ninayotoa kwa kinywa changu ni malalamisi ama ni maombi? Lakini watu wako walioitwa kwa jina la Mungu, tutakaponyenyekea na kuomba na kuomba maombi. Maombi ni jambo la maana. Maombi ndiyo njia moja ya kuwasiliana nayo na Mungu. Maombi ndiyo njia moja ya kwenda naye mbele za Mungu. Hiyo ndio njia ya kubisa mlango ya Mungu, maombi. Ikiwa bingu imefungwa, bingu yako imefungwa. Unatafuta kazi haupati, ya bingu yako imefungwa. Unajaribu biashara inaanguka, bingu yako imefungwa. Unapata mshahara haikusaidii, bingu imefungwa. Tauni imekulemea, mambo yamekomba, sito njia ya kujitoa kwenye hilo uh, uh, mtego iliyokunasa. Njia ya kufungua bingu ya kwanza ni unyenyekevu ya pili lazima uwe muombezi. Ya tatu anasema na kunitafuta uso. Kuna maombi ya kutafuta uso wa Bwana, maombi ya kutafuta uso wa Bwana. Unamtafuta uso, unamtafuta uso kwa unyenyekevu, unamtafuta uso kwa maombi, unamtafuta uso kwa kusujudu mbele zake, unatafuta uso wake. Kuna maombi na kuna maombi ya kutafuta uso wa Mungu, maombi ambayo unajitolea mwanga unajitoa kwa moyo wako wote, unatafuta uso wake, Kristo Yesu, unamulilia na kutoa machozi na kusema, Bwana nikumbuke, nikumbuke, nikumbuke, wacha uso wako uweniangazie, unapoomba na kunyenyekea na kutafuta uso wa Bwana. Ya nne, ya nne, na kusiacha njia sao mbaya, in other words, na kutubu dhambi sao. Jambo la ine lazima utubu dhambi zako ukitaka bingu yako ifunguke. Lazima utubu dhambi zako ukitaka bingu yako ifunguke. Lazima uache njia zako zilizo mabaya, njia zako mbaya, njia ambazo hazipendezi Mungu, njia ambazo ni chukizo mbele za mwenyezi Mungu. Lazima usiache, lazima utubu, lazima ulilie Bwana kusamee makosa yako yote. Njia ya bingu kufunguka ni kutubu, kuacha dhambi, kunyenyekea mbele za Bwana, kumrudia Bwana na kumwambia Bwana, nisamehe makosa yangu yote. Unapomtafuta uso kwa bidii na kuomba na kunyenyekea, ndio anasema namna gani? Anasema hivi, basi nitasikia toka binguni na kuwasamee dhambi yao na kuiponya nchi yao. In other words, na kufungua bingu kwa ajili yao. Leo hii nataka nisumbuze nawe kwa ufupi. Njia ya pekee ya kufungua bingu yako. Njia ya pekee ya kuweza kujidhirisha mbele za Mwenyezi Mungu na Mungu asikie kilio chako. Njia ya pekee ni unyenyekevu. Njia ya pekee ni maombi. Njia ya pekee ni kutubu dhambi zako. Njia ya pekee ni kutafuta uso wa Bwana. Leo hii, je, bingu yako imefunguka, imefungika? Je, umejaribu um, njia zote hakuna upenyo? Je, umejaribu biashara, haiendelei inaanguka? Je, kasini umejaribu sana kutafuta kupandishwa cheo, watu wanapandishwa <coughs> cheo wewe umebaki tu. Nimekuletea habari njema. Kwa <coughs> sababu gani hauna upenyo ni kwa sababu binku yako <clears throat> imefungwa inaweza kufungwa kwa sababu ya dhambi fulani uliyotenda inaweza kufungwa kwa sababu labda njia ulionyesha, ul, ul, ul, ulionyesha dalili ya kuwa na kiburi inaweza kufungwa kwa sababu labda umerelax auombi umerelax kuna watu ume wamerelax hawaombi tena hawatafuti uso wa bwana Ukirelax, Mungu anafunga bingu yako, utaitana aseitike, utajaribu kulia, kilio chako kitaenda bure, ni kelele mbele zake. Ndio maana amenituma nikwambie njia jinsi tatu ya kufungua bingu: lazima unyenyekee, lazima uombe, lazima uombe maombi ya kutafuta uso wa Bwana, na lazima utubu dhambi zako ili bingu yako ifunguke. Ukifanya okay hivyo, leo hii nina, nina kuahidi mwaka huu itakuwa mwaka wako wa ushuhuda ya kwamba milango simefunguka, bingu simefunguka, na bingu ikifunguka njia zako zinafunguka, bingu ikifunguka inafungua milango other side connections. Niko hapa nikwambie bingu yako itafunguka mwaka huu, bingu yako itafunguka na kila mlango silizofungwa milango sa baraka milango sa fanaka milango sa upenyo mlango sa fedha inafunguliwa kwa jina la Yesu, maana Mungu akifungua bingu yako anafungua milango sote na unaanza kupata upenyo kwa jina la Yesu. Basi popote ulipo, nataka nikuombee na nimekuambia jinsi nne ya kufungua bingu Fuata hizo njia ili bingu yako ifunguke. Funga macho ni kuombee. Baba Mwenyezi Mungu, jina lako libarikiwe. Tasama mpenzi huyu msikilizaji wangu, bingu yake imefungika, bingu yake imefungika, hamna mfua ya baraka, hakuna mfua ya fanaka, hakuna mfua ya uponyaji, magonjwa imemlemea, wengine wamelemewa na kansa wengine wamelemewa na high blood pressure, wengine wamelemewa na kisukari, wengine wengine wamelemewa na stomach ulcer, wengine wamelemewa na HIV and AIDS. Bwana wangu Mungu, unayesikiliza kwa siri, ninakuomba eh, mokosi wangu leo hii wanapoanza kunyenyekea, wanapoanza kukutafuta kwa bidii, wanapotubu dhambi zao, Baba wasamehe na ukafungue bingu zao ili milango sikafunguka ya uponyaji, wapone magonjwa sote, wapone mioyoni mwao, wapone kiuchumi, wapone kibiashara. Bwana ukafungue milango sote zilizofungika katika jina la Yesu. Asante e mfalme wa ajabu, maana bingu ya kila mmoja anayenisikiliza inafunguka kwa jina la Yesu. Neema yako naitoshe kwa jina la Baba, la Mwana na amen. Kama uko hapo unasema, mchungaji, niongose kwa maombi ya toba, mana nimegundua siri ya bingu yangu kufungika ni kwa sababu sijatubu dhambi, sangu ndio zimefunga bingu yangu, nataka niokoke, niongose kwa maombi ya toba, niko apa, nikusaidie. Basi sema: Bwana Yesu, naja kwako nikiwa mwenye dhambi Ewe Kristo Yesu, nisamee makosa yangu yote, natubu dhambi zangu zote. Ewe Bwana nisamee, naacha njia zangu mbaya, naja kwako Kristo, niokoe, nisamee makosa yangu yote. Vuta jina langu kwa kitabu cha mauti, liandike jina langu kwa kitabu cha uzima, nitakase moyo wangu kwa damu ya Yesu. Tangia leo nimeokoka, nitaenda kwa njia zako, wala sitarudi nyuma. Kwa jina la Yesu Kristo nimeomba na kuamini, amen. Basi wewe uliokoka, tafuta kanisa la kiroho, uende ili ufundishwe neno na ukae ndani ya Kristo, na ukomae ndani ya Kristo. Shalom, hadi tukutane hewani siku nyingine na kama ya leo. Mungu wa amani akubariki sana, binku yako inapoendelea kufunguka kwa jina la Yesu. Amen.