Nam nam nam, mpenzi msikilizaji, popote ulipo, unaposikia sauti yangu, nataka nikukaribishe katika kipindi cha mahubiri ambacho kinaletwa kwenyu moja kwa moja kupitia sauti ya Global Radio Outreach. Anayewaletea mahubiri haya si mwingine, ni kasisi George Atanga. Mara nyingine nataka nimshukuru Mungu kwa ajili ya kunipa nafasi ili nikaweze kunena na mia ya watu wanaonisikiliza leo hii. Mungu ameweka moyo wangu ujumbe ambao ningependa utulie popote ulipo, ili tukaweze kubarikiwa pamoja. Nataka nimshukuru mkurugenzi mkuu wa Global Radio Outreach Bwana Michael Bond, Mungu akubariki sana, pamoja na watendakazi wote wa Global Radio Outreach. Ujumbe wangu leo nimeipatia kichwa Hakuna jambo ngumu asiloliweza Mwenyezi Mungu. Hakuna jambo ngumu asiloliweza Mwenyezi Mungu. Nataka nisome maandiko kwenye kitabu cha Mwanzo 18 mstari wa kumi na nne. Kitabu cha Mwanzo mlango wa 18 mstari wa kumi na nne maandiko yasema hivi. Uh, tutaanzia mstari wa kumi na tatu maandiko yasema hivi: Bwana akamwambia Ibrahimu, mbona Sara amecheka akisema, mimi kweli nitazaa mwana nami ni mzee? Mstari wa kumi na nne kuna neno gani lililo gumu la kumshinda Bwana? Kwa muhula wake nitakurudia, wakati huu, wakati huu mwakani, na Sara atapata mwana wa kiume. Ningependa nisome tena maandiko kwenye kitabu cha, kitabu cha Yeremia, kama unaweza ku gauka nami kwenye kitabu cha Yeremia, Jeremia 32, mlango wa 32, Jeremia mstari wa 27, mstari wa 27. Maandiko yasema kwenye kitabu cha Yeremia mlango wa 32 mstari wa 27, maandiko yasema hivi: Tazama, mimi ni Bwana Mungu wa wote wenye mwili. Je, kuna neno um lolote nisiloliweza. Nataka tuombe. Mwenyezi Mungu, katika jina la Yesu, niko mbele zako jioni hii nikikushukuru kwa sababu ya uwema wako na kwa sababu ya kipindi hiki ambacho umenipa nafasi nikaweze kuhubiria wanaonisikiliza. Nitumikie kama chombo mkononi mwako, nawacha neno hili ninaloenda kusumusa likatue kwenye mioyo za wasikilizaji kwa nguvu, nguvu za uponyaji, nguvu za miujiza na nguvu za kufunguliwa, nguvu za kufungua milango sote zilizofungwa katika jina la Yesu. Neema yako na itosha, ubarikiwe sana, maana nimeomba nikiamini kwa jina la Yesu Kristo, aliye Bwana wetu makosi wetu. Amen, amen. Amen. Basi mpenzi msikilizaji, nimekuwa nimekuwa tangulia kwa kusema ya kwamba jumbo wangu inasema hakuna jambo ngumu asiloliweza Mwenyezi Mungu, hakuna jambo ngumu asiloliweza Mwenyezi Mungu nakosumusa. Hivyo wapenzi wa mnao nasikiliza, niko hapa kuhakikishia ya kwamba kweli hakuna jambo ngumu liweza Mwenyezi Mungu. Mimi nikiwa mojawapo wa mfano ya yale Mungu anaweza kutenda. Siku tarehe ishirini na tano mwezi wa nane mwaka wa elfu mbili kumi na nne nilipata kuvamiwa na polisi tulipotoka kuhubiri sehemu fulani, tukawa barabarani tukirudi makwetu tukirudi mali tunamoishi kule barabarani, hatukujua kuna adui. Mtu mmoja aliyechukua nambari ya usajili ya gari yetu akalipeleka kwa polisi, wakakisia ya kwamba sisi ni wezi. Sasa polisi wakaweka roadblock kwenye barabara ya kuweza kusuia yeyote anayepita pita, ili tukifika hapo waweze kutusimamisha. Tulipofika kwenye roadblock hiyo, polisi gari la polisi ikawa inatoka nyuma yetu ikatu overtake ikatufungia. Mara waka, wakaanza kupiga kelele ya kwamba sisi ni wezi. Tulikuwa tunafikiri tutaepa. Sasa wakati walikuwa wanaendelea kupiga kelele wakiwa na hasira tukaanza tukainua mikono yetu juu tukiondoka ndani ya gari. Tulipokuwa tukiondoka ndani ya gari, upande wangu, tulikuwa wanne kwenye gari hilo. Upande wangu pakaja askari polisi ambao ni OCS pamoja na OSPD. Kisha OCS akaanza kunipiga akishout ya kwamba nyinyi wezi, mlikuwa rafiki mtaepa. Hapo hapo akanipiga teka, nikaanguka chini nikapiga magoti nikainua mkono juu, nikamwambia afante, sisi siyo wezi, bali sisi ni wahubiri, ni watumishi wa Mungu. Hakusikia hayo, badala yake akanipiga teke tena, nikaanguka kifudifudi chini ya sakafuni. Kisha akaachilia risasi, akanipiga risasi ikapenya kutoka kwa mgongo wangu ikapasua sehemu ya tumbo langu na matumbo yangu yote ikamwagika chini. Jamaa huyu alikuwa analenga uti wangu la mgongo, lakini Mungu ni nani, akaweza ku daivati hiyo lisasi, ikatoka kwenye uti langu la mgongo, likapenya kati ya ubafu wangu na uti la mgongo, kisha ikapasua sehemu ya tumbo langu. Baada ya kunimpiga risasi akanikanyaga mpaka nikazimia. Hata nikaona kiroho rohoni nikipaa kwenda juu, lakini kabla sijaingia kwenye mawingu, nikasikia sauti ikisumusa ikisema, mwanangu, muda wako wa kuja haujafika rudi, ukatangaza habari njema. Hapo ndio nilirudi na roho yangu ikarudi nikakusanya matumbo yangu nikayabeba. Hata hivyo bado alikuwa aninikanyaga bila kujali, alinikanyaga kweli kweli, lakini Mungu alinishikilia wala matumbo yangu niliyoyabeba kwenye mikono yangu haikuanguka. Kisha baada ya hapo, wakatupeleka kwenye polisi na hapo ndiyo pakaja ripoti ya kwamba sisi si uwezi wezi waliepa kwenda barabara nyingine. Halafu badala ya kunipeleka hospitalini, kwa sababu wamesaa jua ya kwamba sisi si wezi, akanirudisha kwenye seli tena, polisi seli ya polisi, ili nife ndani ya seli. Nilikaa ndani ya seli masaa mengi sana, masaa mengi sana, nikatolewa kwenye seli kitu kama saa nne usiku. Na risasi nilipigwa saa sita mchana, nilipotolewa saa nne nikakimbisa hospitalini mali nilipelekwa, wakalemewa nikakuwa transfer paka hospitali kuu. Nilipofika pale, hata aliyekuwa amekuja kunifanyia upasuaji daktari alishangaa jinsi Mungu alivyo mkuu, maana akaniambia, mtumishi wa Mungu, kama sio Mungu haungelikuwa hai maana hakuna wesaye kukaa na matumbo yake ikiwa iko inje masaa yale umekaa. Maana nilikaa na matumbo yangu inje masaa kumi na saba. Wapendwa, ni nini gumu asiloliweza Mwenyezi Mungu? Ni nini kilicho gumu asiloliweza Bwana? Kama sio Bwana Yesu singelikuwa hai, kama sio mkono wa Mungu uliyonyoshwa singelikuwa mzima, ningekuwa mfu. Ningekufa mwaka wa elfu mbili kumi na nne singelikuwepo leo hii. Lakini nimekuja nikwambie, hakuna jambo lililo gumu asiloliweza Mwenyezi Mungu. Anaweza kufufua wafu, anaweza kuponya magonjwa sote, anaweza kurudisha uhai male uhai umetoweka, anaweza kutenda miujiza watu washangae, maana hakuna jambo lililo gumu asiloliweza Mwenyezi Mungu. Sasa nimesoma maandiko mawili. Hapa nimesoma kitabu cha Mwanzo, mali Mungu anaongea na mtumishi wake Ibrahimu. Ibrahimu akao, alikuwa mzee, alikuwa amefika umri wa makamu, wakati Mungu anamwongeleza pamoja na Sarai mke wake. Walikuwa wakongwe, hawakuwa naweza kuchukua mimba na kuzaa tena. Lakini Mungu ni nani? Mwenyezi Mungu ni nani? Maandiko yanasema Mungu akasumusa na, na, na, na, na, na Ibrahimu akamuuliza, mbona Sara mke wako anacheka akisema maneno kama hayo? Akamwambia, hakuna jambo lililo gumu Mungu asiloliweza. Inamaanisha Mungu alikuwa anamwambia Ibrahimu ya kwamba jambo lililo gumu kwa wanadamu, kwake Yesu inawezekana. Jambo lililo gumu kwa wanadamu kwa Mwenyezi si Mungu inawezekana. Mungu anaweza kufanya jambo ambalo hata wanadamu hawawezi kuamini, yaani kwa Yesu yote inawezekana. Ndio sababu akamwambia Ibrahimu ya kuwa, mwaka ujao masaka kama saa hii nitarudi na Sarai mke wako atakuwa na mwana. Kwa wanadamu haingewezekana kwa Ibrahimu na mke wake Sara haingewezekana. Maana nguvu za kiume ilikuwa imekwisha. <coughs> Nguvu ya kuchukua mimba ilikuwa imekwisha, maana walikuwa wakongwe. Sarai alikuwa na miaka tisaini. Hakuna mwanamke wa miaka kama huo wa makamu awezaye kuchukua mimba na kuzaa. Kwa maneno mengine, haingewezekana kwa Sara na Ibrahimu aingewezekana kwa macho pa mwanadamu, lakini Mwenyezi Mungu akamwambia Ibrahimu, yasiyowezekana kwa wanadamu, kwa Mungu inawezekana. Mwaka ujao mke wako Sara atachukua mimba, atazaa mwana, nitakaporudi atakuwa na mtoto. Na vile alivyosema Mwenyezi Mungu, Sara akachukua mimba, akamzaa Isaka, Isaka akawa na mwana mpenzi msikilizaji, niko hapa ni kuambie yasiyowezekana kwa wanadamu inawezekana kwa Mwenyezi Mungu, yasiyowezekana kwa mawazo ya watu inawezekana kwa Mwenyezi Mungu, yasiyowezekana na madaktari, Mungu mwenyewe anaweza, yasiyowezekana na wenye hekima wa dunia hii Mungu anaweza. Ndio sababu Mungu akaongea na Yeremia pia, kwenye kitabu cha Yeremia 32 mstari wa 27, Mungu akamuuliza Yeremia ya kwamba Yeremia, mimi ni Mungu niliyeumba mbingu na nchi na wa, na damu wa mwili, je, kuna lo jambo nisilo liweza mimi? Je, kuna lo jambo nisilo liweza? Mungu akasumusa Yeremia. Sijui Yeremia alikuwa katika hali gani, sijui Yeremia alikuwa anapitia alivipi, sijui Yeremia alikuwa anapitia uchungu kiasi gani, sijui Yeremia alifikiria kwa moyo wake ya kwamba yake sasa haiwezekani. Unaweza kufika wakati umekata tamaa, unaweza kufika mahali ambapo unaona sasa hakuna Mwangasa mbele hakuna mwangasa nyuma. Unaweza kufika mali gisha imekusonga hauoni njia ya kupenya mali umefika mwisho, hapo ndio Mungu anajitokesha na anafanya mambo yasiyowezekana kwa wanadamu. Yeremia akafika mwisho, lakini Mungu akamwambia Yeremia, je, mimi ni Mungu niliyeumba mbingu na nchi? Je, kunalo jambo lolote nisiloliweza? Ukisoma hilo kitabu cha Yeremia 32 mstari wa 17, m Yeremia eh, anamjibu mjibu Bwana anasema hivi, ah, Bwana Mungu, tazama wewe umeziumba mbingu na nchi kwa uweza wako kwa mkono, na kwa mkono wako ulionyoshwa Hapana jambo, hapana neno lolote ambalo liko, li, hapana neno lililo, lililo gumu usilo liweza. Huyo ni Yeremia anamjibu Mwenyezi Mungu akimwambia, ah, Bwana Mungu, tazama wewe umesiumba bingu kwa mkono wako ulionyoshwa, hapana jambo lililo gumu usilo liweza. Niko hapa nikwambie, mpenzi unayenisikiliza kwa Mungu yote yawezekana, kwa Mungu hakuna jambo lisilowezekana. Kama aliniwezeshea ni wakati nimepigwa risasi nikafa nikafufuka, jaje? Shida yako ni nini? Mbele za Mwenyezi Mungu hakuna shida hawezi kutatua, hakuna jambo hawezi kulifanya. Hakuna hakuna chochote ambacho unapitia ambalo hawezi kulitatua hakuna tabu hawezi kulitatua. Hakuna jambo asiloliweza. Yesu anaweza mambo yote. Huyo ni Yesu ninayemzungumzia, aliyeniondoa kwenye kifo, aliyenirudishia uhai baada ya uhai kutoweka. Hakuna jambo lililo gumu asiloliweza katika hali yangu. kwa mawazo ya mwanadamu kwa mafikira ya mwanadamu singeweza kupona. Maana kuna mwanadamu awezaye kukaa na matumbo yake kwa nje masaa kumi na saba? Haiwezekani, hilo ni ndoto, hilo ni hadithi. Haiwezekani kwa mwanadamu, lakini mimi niko hapa kama ushuhuda ulio hai ya kwamba baada ya masaa kumi na saba matumbo yangu iko nje, nimebeba kwa mkono. Mungu alionekania na akatumikia daktari akanifanyia upasuaji nikapata uhai tena, jambo ambalo Mungu alinifanyia kwa mwanadamu haiwezekani. Jambo ambalo Mungu alinifanyia kwa watu kwa macho ya watu haiwezekani, lakini kwa hapa nikiwa shuhuda aliye hai ya kwamba kwa Yesu iliwezekana. Kwenye kitabu cha Mariko tisa, mlango wa kumi na tatu, mlango wa kumi na tano hadi ishirini, tukisoma mlango cha Mariko, Mariko kumi na Mariko, mlango wa tisa, Mariko mlango wa tisa, kumi na tano hadi eh, ishirini. Waja tusikie maandiko yanasema nini kwenye kitabu cha Mariko tisa mlango wa tisa mstari wa kumi na tano maandiko yanasema hivi kwenye mstari wa kumi na tano, anasema: mara mkutano wote walipomwona walishangaa wakamwendea mbio, wakamsalimu. kumi na sita. Akawauliza, mnajadiliana nini nao? Kumi na saba. Mtu mmoja katika mkutano akamjibu, Mwalimu, nimemleta mwanangu kwako, ana pepo bubu. kumi na nane. Na kila ampagapo umbwaga chini, naye hutoka pofu na kusaga meno meno ya na, ku, na kukonda. Nikasema na wanafunzi wako wamtoe pepo wasiweze. Nikasema na wanafunzi wako wamtoe pepo wasiweze. Akajibu akasema, enyi kisasi kicho amini, nikae nanyi hata lini? Nichukulieni nanyi hata lini? mleteni kwangu. Mstari wa ishirini. Wakamleta kwake hata alipomwona, mara yule pepo Alik, alimtia kifafa naye akaanguka chini akagagaa akitokwa na pofu. Mstari wa ishirini na, na moja: akamuliza babaye amepatwa na haya tangu lini? Akasema, tangu utoto, na mara nyingi amemtupa katika moto na katika maji amwa amwangamize lakini ukiweza neno lolote utumurumie utuhurumie na kutusaidia. Yesu akamwambia, ukiweza yote yawezekana kwake aminie. Sikia mpenzi msikilizaji, hapa Yesu amefika kwenye umati mali wanafunzi wake walikuwa na ushirika, watu walikuwa wamewazonga, kulikuwa na umati mkubwa, na katikati ya umati pakawa na mtu aliyekuwa na mtoto aliyepagawa pepo ya kifafa. Walipomwendea wanafunzi ili wana, wanafunzi wa Yesu waweze kutoa pepo, walilemewa. Sikia mpenzi unayenisikiliza, nataka unisikilize vizuri. Kuna mambo ambayo kwa wanadamu haiwezekani kuna mambo ambayo kwa wanadamu yanaweza kufika mwisho yasipatikane msaada wowote. Wanadamu wako na mwisho wao, lakini Yesu hana mwisho. Wanadamu wako na kiwango chao, lakini Yesu hana kiwango. Wanafunzi wa Yesu walitembea na Yesu, waliishi na Yesu, walifanya miujiza na Yesu, walifanya mambo makubwa na Yesu, walikuwa na Yesu siku zote lakini, sikia hii, hali iliwashinda. Inamaanisha yale mambo hayawezekani na waubiri, inawezekana kwa Bwana Yesu. Yale mambo hayawezekani kwa maskofu, inawezekana na Bwana Yesu. Mpenzi unayenisikiliza, jambo hilo unalopitia, huenda ukawa umeombewa siku nyingi, lakini haisiwezekane Nimekuja nikwambie mambo yale maubiri waubiri hawezi maubiri kutenda, Yesu anaweza. Mambo yale maskofu hawezi kutenda, Yesu anaweza kutenda. Yale mambo wa nabii hawezi kutenda, kwa Yesu inawezekana. Yale mambo haiwezekani kwa wanadamu, Yesu anaweza. Ndio sababu huyu mzee akaleta mtoto wake kwa wanafunzi wa Yesu, walilemewa wakashindwa. Lakini Yesu alipokuja akasema, mleteni. Yesu akaondoa pepo ya kifafa, mtoto huyo akaa huru. Leo hii nimekuletea habari njema, Yesu ninaye. Mhubiri yupo hapa, Yesu aliyeniokoa kwenye kifo yupo hapa Yesu aliyenirudishia matumbo yuko hapa. Yesu aliyenifufua nifufua kwenye kifo yuko hapa. Yesu yuko hapa. Jambo lolote ambao unapitia, ambao umejaribu kwa waganga umejaribu kwa madaktari umejaribu kwa wenye hekima wa dunia hii, haikuwezekana. Leo hii ninapohubiri hapa, Yesu anaanza kufanya kazi kwa mwili wako, Yesu anaanza kufanya kazi kwa maisha yako. Kwa Yesu inawezekana Jambo lililo gumu asiloliweza Bwana Yesu. Mambo yote yawezekana, mambo yote yawezekana, mambo yote yawezekana. Alipoingia kule Jeriko, alipoingia kule Yeah, alipokuwa akipita kwenda Jeriko akakutana na mwanamke aliyetokwa na damu miaka kumi na miwili kwenye kitabu cha Marko tano ishirini na tano hadi thelathini na nne Huyo huyu mwanamke aliposikia Yesu anapita, akasema kwa moyo wake na akawa na imani ya kwamba nitakapogusa pindo la basi lake damu yangu itasimama, damu iliyomwagika miaka kumi na miwili Yesu alipokuwa alipo alipopita mali pale, huyu mwanamke alipomgusa Yesu pindo la nguo pindo la nguo ya Yesu, damu yake ilisimama. Kwa miaka kumi na miwili damu inatoka, lakini kwa siku moja, kwa Yesu alipokutana na yeye, damu ilisimama. Ni nini asiloliweza Bwana Yesu? Kwa Yesu yote yawezekana kwa Yesu yote yawezekana, kwa Yesu yote yawezekana. Kwa Yesu hakuna jambo lililoguma silaliwesa. Kwa Yesu yote yawezekana, kwa Bwana yote inawezekana. Niko hapa nikwambie, kwa Yesu yote yawezekana. Huyu Yesu alipokuwa akienda kule Yerusalemu, akakutana na mwanamume aliyegonjeka miaka salasini na minane alikuwa kibebwa akipelekwa kwenye birika, kwenye hilo birika akaachwa pale. Wasasi wake walichoka naye, watu wa kwao walichoka naye wakamwacha pale hana mtu wa kumbeba maji napotibuliwa, hana mtu wa kumsaidia, hana mtu wa kumhurumia. Lakini Yesu alipofika mali pale, kipindi cha miaka thelathini na nane, huyo huyu jamaa hajiwesi amelala chini. Yesu alipofika pale, akamwambia, simama, beba godoro lako na uende. Mara huyu jamaa akapona, akasimama, akaenda. Ni nini asiloliweza Yesu? Kwa Yesu yote yawezekana. Ale, alipokuwa akielekea Jericho baada ya kuponya yule mwanamke aliyetokwa na damu miaka kumi na, na miwili. Huyu akakutana tena na mwanaume aliyekuwa na pepo chafu, aliyekuwa mwanawasimu simu. Jama huyu aliishi makaburini, jama huyu alifungwa minyororo akakata, alikuwa na pepo chafu alikuwa mmoja wa simu alikuwa na nguvu ya ajabu. Kwenye kitabu cha Mariko mlango wa tano mstari wa kwanza hadi ishirini Yesu alipofika pale akakutana na huyu jamaa aliyeishi makaburini aliyekuwa amekata mnyororo aliyetoroka kwao. Yesu akakutana naye akauliza, nyinyi ni nani? Pepo wakaongea ndani yake wakasema, sisi ni lejo, yaani kikundi cha mapepo. Akawaamuru Wakatoka, kijana akapona, akarudi kwao nyumbani. Ni nini asiloliweza Yesu? Kama ni magonjwa, anaweza kuponya yaliyoshinda madaktari, anaweza kuponya yaliyoshinda waganga, anaweza kutatua. Yesu anaweza mambo yote. Njoo ukamjaribu Yesu, njoo ukamjaribu Yesu. Ni nini ngumu ambayo imekushinda? Umejaribu, umeenda kila mahali, haijawezekana? Mletee Yesu. Kama ni ukimwi mletee Yesu. Kama ni kisukari mletee Yesu. Kama ni blood pressure mletee Yesu. Nimeona kiponya kansa, nimeona kiponya high blood pressure, nimeona kiponya HIV. Mimi nimeona kitenda makubwa. Ni nini asiloliwesa Yesu? Mletee leo, mjaribu Yesu leo, na siku ya leo utatoka mbali hapo ukiwa na ushuda mpya kwa Yesu. Yote yawezekana. Akampa Sara mtoto mwanamume, jina lake ni Isaka. Nataka niombe na wewe, mali ulipo, kama una imani na unasema, leo hii nitakutana na Yesu. Aliyemtendea mchungaji akiwa amepigwa lisasi atanitendea Aliyemtendea Sara kwa umri wa makamu atanitendea. Aliyemtendea mwanaume aliyegonjeka miaka thelathini na minane akamponya, atanitendea. Aliyemponya mwanamke aliyekaa na damu miaka kumi na miwili atanitendea. Aliyemtendea mwanaume aliyekuwa mwando wa simu aka iakatoroka akaenda makaburini, atantendea. Aliyemponya Lazaro aliyekufa amekaa kaburini siku nne, akamfufua Lazaro, atantendea. Je, kama uko na imani kama hiyo, funga macho yako ni kuombea Baba mwenyezi Mungu, jina lako libarikiwe. Asante kwa uwema wako, asante kwa miujiza ambao unatenda na hata leo bado unatenda miujiza. Tazama huyu msikilizaji wangu, Baba, popote alipo, unajua hali yake, unajua maisha yake, unajua shida anayopitia, unajua magonjwa yaliyomvamia, unajua matatizo aliyoko nayo. Baba, mimi ninakuomba ukamnyoshe mkono, ukamtendee Bwana, kama vile ulivyonitendea, ukaniondoa kwenye kifo baada ya kupigwa risasi naye pia ukamtendea Bwana, ukamwonekania Kristo Yesu. Ukamponye aliye na kansa, ukamponye aliye na magonjwa ya kisukari, ukamponye aliye na magonjwa blood pressure. Ukamponye Kristo Yesu, ninaomba ukaponye ndoa za wenye wananisikiliza, ndoa sawa zikapone Bwana. Ukawape ajira, ukawape Yesu Kristo breakthrough ya kifedha Bwana ukatendee kila moja anayenisikiliza, jina lako libarikiwe, neema yako naitoshe na maana. Nimeomba nikiamini katika jina safi la Yesu Kristo aliye bwana na mwokozi wetu. Amen. Shalom. Mungu akubariki sana unayenisikiliza. Mungu akutendee mema, Mungu akutane na mahitaji yako, Mungu wa amani akaweze kuwa pamoja nawe, uwe na ushuhuda mpya kwa yale Mungu ameyatenda. Shalom, hadi tukutana hewani tena siku nyingine kama ya leo. Mungu wa amani aweze kuwa pamoja nawe. Kwa jina la Bwana Yesu Kristo ninaomba na kuamini. Amen.